*

ออฟไลน์ Admin

• 1,500
  • +5/-0
แอบเอาน้องสาวเพื่อน
« เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2015, 14:18:31 »
หลายปีล่ะครับเรื่องนี้ช่วงนั้นทำงานห้างไกลบ้านจึงอาศัยห้องเพื่อนชั่วคราว ตั้มเพื่อนผมมันพักอยู่กับน้องสาวชื่อปลา ปลายังโสดไม่มีผัว แต่น่าจะโดนมาหลายควยเพราะมีคนมาจีบเยอะ ที่พักเป็นห้องเช่าแบบห้องโล่งๆมีแต่ที่นอนปิคนิค เลยนอนเรียงกันสามคน ปกติก็นอนด้วยกันทุกวัน ผมนี่แอบมองน้องปลาอยู่เรื่อย ไม่สวยมากแต่ตูดใหย่นมน่าจะ33 เธออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าทุกวัน ใส่ผ้าขนหนูนั่งแต่งหน้าทุกเช้า ผมแอบมองไปควยแข็งไป คิดในใจต้องฟันเธอให้ได้ จนมีวันนีงเพื่อนต้องไปนับสต้อกตอนดึก เลยฝากน้องปลากลับด้วยกัน เธอนั่งซ้อนท้ายมอไซดนมเบียดหลังเลย พอถึงห้องก็กินข้าวปกติ เธอบอกหนูอาบน้ำก่อนนะ  ร้อนมาก ผมก็เหลือบดูเวลาเปลี่ยนใส่ผ้าขนหนู ผมนี่ควยแข็งจนปวดเลย จนสักพักเธอขอตัวนอนก่อน เพลียมาก จนผ่านไปสักชม.ผมค่อยๆขยับไปใกล้ๆปลา แกล้งนอนดิ้น เอามือไปแตะตัวเธอ ปลายังนิ่ง เลยเอามือจับนมเธอ หูวเธอไม่ใส่ยกทรง เลยค่อยๆเคล้นนมเธอ มือก็ค่อยๆล้วงใต้ขากางเกงขาสั้นของเธอ จนเจอเนินหี โคตรโหนก เธอยังนิ่งเลยได้ใจ เอานิ้วแหวกกางเกงในแล้วแหย่รูหีเธอ ชักเข้าออก จนเธอเริ่มขยับตัว คงจะเริ่มรู้สึกตัว อูยพี่ทำอะไรเนี่ย เสียวจัง ผมเลยจูบปากแลกลิ้น ผมเลยค่อยๆถอดกางเกงเธอออกหมด แล้วเปิดไฟในห้อง ได้เห็นหีเธอชัดๆ เธอบอกอายเปิดไฟทำไม ผมบอกจะได้เห็นหีปลาชัดๆไง ผมไม่รอช้าใช้ลิ้นเลียรูหี หีโหนกมากหมอยดก รูคล้ำนิดนึงคงผ่านมาหลายควย ปลาโดนลิ้นไปคราง อูยๆอือๆ เสียวไหมจ้ะ ผมถาม ปลาบอกชอบจังไม่ได้โดนเลียหีนานล่ะ แฟนเก่าไม่ชอบ แต่คนก่อนหน้านี้อีกสองคนชอบเลีย ผมเลยถามว่าโดนมากี่ควยล่ะ เธอบอก 6ควยผมคนที่7  เธอเอามือมาจับควยแล้วรูดขึ้นลง บอกให้ผมถอดกางเกงออก เธออยากอม ผมเลยจัดให้ พอถอดออกเธออมแบบอดอยาก ดูดดังจ๊วบๆ ผมนี่ครางเลย อูยเสียวควยจัง อมเก่งจังปลา เธอลากลิ้นวนตรงหัวควยแล้วลากลงมาที่พวงไข่ ผมนี่เสียวสุดๆ ตอนนี้หีเธอแฉะไปหมดน้ำเมือกขาวขุ่นไหลติดนิ้ว สักพักเธอทนไม่ไหว ดันผมลง ขอขย่มควยผม ผมเลยบอกเต็มที่เลย ปลากดตูดลงมา เข้าพรวดเดียวเลย เพราะน้ำเงี่ยนเยอะมาก อูยพี่จ๋า ม้นส์หีจัง เธอขย่มเอาเป็นเอาตาย ดังแจ้ะๆๆ สักพักเธอกระตุกหยุดนิ่งบอก  พี่จ๋าหนูเสร็จแล้ว เสียวหีมาก  ผมเลยขอเย็ดบ้าง จับเธอนอนลง แล้วยกขาพาดบ่า กดควยเข้าไปสุดลำแทงเข้าออก ดังแจ้ะๆๆๆ ปลาครางลั่นห้องเลย อ๊าๆๆๆ เอานิ้วตัวเองไปดูดด้วย คงเสียวหีสุดๆ จนผมเกือบเสร็จ เลยขอเย็ดท่าหมา เธอเหมือนรู้งาน ก้มโก่งตูดแอ่นให้เอาควยเสียบได้ง่าย ผมกดควยลงไป เธอร้องเสียงหลง อูยๆๆๆ มันส์หีจัง สักพักผมทนไม่ไหวเลยบอกเธอว่าแตกในเลยนะ เธอบอกจ้ะแตกเลย ผมเลยใส่สุดแรงพ่นเข้าไปเต็มๆ ผมเลยถามไม่กลัวท้องหรอ เธอบอกกินยาคุม เธอเลยเล่าให้ฟังว่ามีคนมาชอบแต่มีเมียแล้ว เลยไม่อยากให้พี่รู้ ส่วนมากนัดเย็ดกันที่ม่านรูด แต่ไม่ค่อยมาหาบ่อยๆเลยเงี่ยน อันที่จริงเธอบอกอ่อยผม หลายรอบล่ะแต่ผมไม่รู้ ถึงว่าชอบมาแต่งตัวให้เห็นเรื่อย รู้งี้กระโดดใส่ตั้งนานล่ะ ชักว่าวตั่งนาน  เธอหัวเราะ เอาไว้ช่วงพี่หนูไม่อยู่เย็ดหีหนูอีกนะ ผมเลยชวนเธอไปล้างตัวที่ห้องน้ำ พอเข้าไปด้วยกันผมนี่ควยยังแข็งสู้ เธอเลยแซวโหนี่ยังได้อีกหลายรอบเลยไหมนี่ แล้วเธอก็อมควยดูดดัง จ้วบๆ สักพักเธอบอกเอาเข้าหีหนูอีกนะแข็งดีจัง เธอเอามือดันผนังแล้วยืนโก่งตูดให้ผมเอาควยเสียบ กระแทกดัง พั่บๆๆๆ ปลาร้องอูยๆๆเสียวหี โอยๆ มันส์หีจัง ซี้ด ๆ ผมกระแทกสักพักเธอชวนผมไปที่นอน แล้วขย่มควยเอง กดหีลงมา แล้วบดร่อนหี อ้าๆๆ มันส์ควยไหมจ้ะผัวจ๋า เมียเสียวหีจัง อูยๆซี้ด เมียจะแตกแล้ว อ๋อยๆอูว สักพักตาเธอเบลอ แลบลิ้น แล้วฟุบตัวลงมานอนกอด ผมเลยจับตูดแล้วกระแทกต่อ ในท่านอนฟุบ จนผมร้องอูยเสียวควย เธอบอกแตกเลยจ้ะผัวจ๋า ผมก็พ่นน้ำควยเต็มรูหีจนหมด  คืนนั้นเย็ดกันอีกจน ตอนเช้าพี่เธอกลับมา ก็ทำเป็นนอนห่างกันปกติ ไอ้ตั้มเรียก เฮ้ยยังไม่ตื่นอีกหรอ ไม่ทำงานกันไง ผมนี่แทบไม่อยากลุกไปทำงานเลยหมดสภาพ เราแอบเอากันเรื่อยจนสุดท้ายเธอได้ผัวเลยย้ายไปอยู่ด้วยกัน เวลาเจอกันเราสองคนมองหน้ากันแบบยิ้มๆ ยังนึกถึงช่วงเวลาเสียวอยู่ในใจเสมอ ชนิดลืมไม่ลง

*

ออฟไลน์ hlonghlong

• *
  • 33
  • +0/-0
Re: แอบเอาน้องสาวเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน, 2017, 23:30:15 »
โอยซัดกันนัว