*

ออฟไลน์ Admin

• 1,528
  • +5/-0
คนท้องตัวเงี่ยนเลย
« เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2015, 14:20:00 »
เมื่อก่อนตอนสัก15-16อาศัยกับป้าและลูกพี่ลูกน้อง แก่กว่าผม5-6ปี เป็นผู้ชายก็นับถือเหมือนพี่ชายคนนึง  แกได้แฟนอายุมากกว่าสัก3ปี เธอชื่อ เดือน รูปร่างสูงขาวนมใหย่ หน้าตาก็ถือว่าดูดีเลย พี่เดือนแกเคยมีผัวมาก่อน เลยค่อนข้างปล่อยตัวเวลาใส่เสื้อผ้าอยู่บ้าน บางทีใส่ชุดนอนโดยที่ไม่ใส่ชุดชั้นในเลยเวลามานั่งดู ทีวีด้วยกัน ตามประสาผมก็แอบมอง เธอ หัวนมเป็นเม็ดเลย น่าดูดมาก บางทีก็อาบน้ำไม่ล้อคประตู หรือแต่งตัวก็ยืนใส่กางเกงในเสื้อในแบบไม่แอบ ผมนี่ควยแข็งเลยแอบชักว่าว จินตนาการว่าเย็ดหีพี่เดือนอยู่ จนแตกประจำ ช่วงอายุ21พี่ชายเขาติดทหาร เลยต้องไปเป็นทหารเกณท์ ช่วงนั้นพี่เดือนก็ท้องน่าจะ5-6เดือนท้องโตพอสมควร เธอใส่ชุดคลุม เสื้อในไม่ใส่ เวลาก้มทีเห็นนมเป็นพวงเลย ขาวน่าดูดมาก มีวันนึง ผมอยู่กะพี่เดือนสองคน เข้าทางผมเลย ป้าไปงานแต่ง กลับมาคงดึก  ผมปืนไปหลังห้องมันจะมองเห็นเวลาคนอาบน้ำในห้องน้ำ มีกระจกที่เปิดระบายอากาศทำให้เห็น คนในห้องน้ำได้สบาย เสียงน้ำราดตัวผมค่อยๆเหลือบตาดู หูว เห็นนมเต่งตึงใหย่น่าจะ36-37 หัวนมเม็ดใหย่สีน้ำตาลเข้ม ส่วนก้นใหย่มาก ผมนี่ใจเต้นตุบๆเลย เพิ่งได้เห็นเต็มตาก็วันนี้ สักพักเธอนั่งยองๆล้างหี หมอยดกมากแต่เห็นไม่ค่อยชัดเพราะท้องเธอใหย่บังรู เอ แต่ทำไมล้างหีนานจัง ผมเริ่มงงๆ หูย พี่เดือนใช้นิ้วแหย่หีตัวเอง นิ้วเดียวก่อนสักพักใช้สองนิ้วเข้าออก แล้วเงยหน้าขึ้น หลับตา อ้าปาก คงเงี่ยนมาหลายวัน เพราะพี่ชายไม่อยู่ ไฟในห้องน้ำเป็นสีส้มเลยเห็นหีไม่ชัดเท่าไหร่ ส่วนผมน่ะหรอยืนชักว่าวรูดควย จนน้ำพุ่งใส่กำแพงยืดเลย พอเธออาบน้ำเสร็จ ผมก็รีบออกไปจากตรงนั้น เพราะยุงเยอะมาก แต่คุ้มได้ดูของดี ผมก็มานอนดูทีวีปกติ สักพักพี่เดือน แต่งตัวเสร็จเดินมานั่งดูด้วย กินข้าวยัง ล่ะเรา พี่เดือนถาม กินแล้วครับพี่ ผมตอบ พี่เมื่อยจังหนักท้องด้วย คนท้องนี่ลำบากเนอะ ผมตอบครับอย่างเดียว ก็เธอมานั่งใกล้ๆแล้วใส่ชุดคลุม บางเห็นหัวนม ผมนี่ควยแข็งอีกรอบล่ะ  หยิบมะม่วงในตู้เย็นให้พี่บ้าง ลุกยาก แกใช้ผม ผมเลยลุกไปหยิบมาให้แก แล้วแกนั่งลำบากเลยยกขาข้างนึงชันขึ้นมา แต่คงลืมว่าไม่ใส่กางเกงใน หรือตั้งใจไม่รู้ ผมนี่เห็นหีเต็มๆ หมอยหยิกๆ โหนกหีใหย่ รูหีคล้ำกลีบหียื่นนิดๆ ผมวางมะม่วงให้แกพร้อมที่มีดปลอก  แกก็รับแล้วนั่งปลอกท่านั้น ผมก็มองจนแข็งไปหมด  แกบ่นว่าเหงาเนอะ เมื่อไหร่พี่เราจะได้กลับสักที ผมก็บอกไม่นานหรอกครับพี่ พี่เดือนเมื่อยหรือเปล่าผมนวดให้ไหม เห็นบ่นเมื่อย   แกเลยบอก จริงดินวดเป็นหรอเรา ผมบอกพอได้พี่  ไหนลองดูสิ เธอเลยนอนตะแคง พี่ปวดหลังจัง ผมเลยบอกครับ จะนวดให้ เลยเอามือนวดเบาๆที่หลัง ค่อยๆไล่ลงมา ถึงก้นนุ่มมาก ค่อยๆคลึง อือๆพี่เดือนร้องเบาๆ นวดมาจนถึงขาอ่อน ผมค่อยๆเลิกชุดคลุมขึ้น เห็นหีเธอเป็นก้อนเลย ผมดูอย่างพอใจแล้วนวดคลึงไปเรื่อย ผ่านตรงก้อนหีบ้าง น่องบ้างเลยจับขาแยกออก ทีนี้หีอูมชัดๆเลย น่าเย็ดมาก ผมเริ่มนวดตรงช่วงแก้มก้นเธอหลับตาเคลิ้ม สักพัก พี่เดือน สะดุ้ง อุ้ยนี่พี่ลืมใส่กางเกงในนี่ ว่าแล้ว เห็นหมดล่ะมั้งเรา ผมอายๆเลยบอกเห็นนานล่ะครับพี่  ตั้งแต่ไปหยิบมะม่วงแล้ว พี่เดือนเลยถามเรามีเคยหรือยังล่ะ ผมบอกเคยเอากับแฟนครับแต่ไม่ใหย่ขนาดนี้ พี่เดือนบอก อุ้ย อะไรใหย่ ผมบอกทั้งตัวล่ะครับพี่ นมกับหอย แหมปากหวานเชียวเรา ไหนของเราล่ะใหย่ไหมขอดูหน่อย พี่เดือนเอามือมาจับ โหแข็งจัง ขอดูหน่อยสิ หูวหัวควยบานใหย่ดี ตัวแค่นี้ไม่น่าเชื่อ ขอชิมหน่อยนะ สักพักเธออมหัวควย ผมร้องซี้ดเพราะไม่เคยเจอใครอมให้ เพราะแฟนยังเด็กก็แค่กระแทกกันอย่างเดียว เธอใช้ลิ้นเลียหัวควย อมรูดขึ้นลง แล้วเลียมาที่พวงไข่ ผมนี่แทบแตกเลย สักพักเธอโม้กหนักๆขึ้นลงแล้วรูดควยไปด้วย ผมถึงกับเกร็งแตกใส่ปากเธอเลย ว้าย พ่นเต็มปากพี่เลย พี่เดือนยิ้มๆแล้วแกก็บ้วนใส่มือ ออกมา น้ำเยอะจังคงอยากล่ะสิ  เคยเลียหีไหม ผมส่ายหน้า เธออ้าขาออกจนเห็นหีชัดๆ รูหีเผยอออก น้ำเงี่ยนไหล ภาพนั้นติดตามาก หมอยดกๆ โหนกใหย่ๆ รูหีแดงๆมีน้ำเงี่ยนสีขาวไหลลงมาที่ร่องตูด ค่อยๆเอาลิ้นแตะที่รูหีช้าๆ พี่เดือนบอก ผมก็ทำตามเอาลิ้นมาแตะที่รูหีมีกลิ่นคาวๆ หื่นๆนิดๆ เลยใช้ลิ้นตวัดเลีย    ยังมีต่ออีกนะครับ